“โรงพยาบาลมะเร็งชลบุรี รักษ์ผ้าไทย รักษ์ความเป็นไทย” โรงพยาบาลมะเร็งชลบุรี กรมการแพทย์ ร่วมอนุรักษ์ความเป็นไทย สวมใส่ผ้าไทยทุกวันศุกร์ เพื่อส่งเสริมและสืบสานตามวิถีวัฒนธรรมไทย..
“โรงพยาบาลมะเร็งชลบุรี รักษ์ผ้าไทย รักษ์ความเป็นไทย”
โรงพยาบาลมะเร็งชลบุรี กรมการแพทย์ ร่วมอนุรักษ์ความเป็นไทย สวมใส่ผ้าไทยทุกวันศุกร์ เพื่อส่งเสริมและสืบสานตามวิถีวัฒนธรรมไทย..